ราคาบอล คู่ เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ vs Yupanqui ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า กลุ่ม C เตโบลิดุน ลีก แมนเชสเตอร์
5 ต.ค. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | 1.01 | 0.5 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.01 | 0.5 | 0.83 |
| 12bet | 1.01 | 0.5 | 0.83 |
| 18Bet | 0.91 | 0.5 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 2.9 | 3.8 |
| Bet365 | 1.83 | 3 | 4.2 |
| Easybet | 1.86 | 3 | 4.1 |
| Vcbet | 1.73 | 2.88 | 3.75 |
| Mansion88 | 2.01 | 3 | 3.45 |
| 12bet | 2.01 | 3 | 3.45 |
| 18Bet | 2.05 | 3.05 | 3.6 |
| Interwetten | 2.05 | 2.85 | 3.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.6 | 2.5 | 0.44 |
| Bet365 | 0.83 | 2 | 0.98 |
| Easybet | 0.99 | 2 | 0.84 |
| Vcbet | 0.59 | 2 | 0.75 |
| Mansion88 | 1.02 | 2 | 0.8 |
| 12bet | 1 | 2 | 0.82 |
| 18Bet | 0.91 | 2 | 0.74 |
| Interwetten | 0.5 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ vs Yupanqui
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
12-10-8
Yupanqui
8-11-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
31 : 22
Yupanqui
33 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
40.0%
Yupanqui
26.7%
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
| รวม | 30 | 12 | 10 | 8 | 31 | 22 | 46 | 5 | 40.0% |
| 15 | 7 | 4 | 4 | 18 | 11 | 25 | 8 | 46.7% | |
| 15 | 5 | 6 | 4 | 13 | 11 | 21 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 2 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 11 | 15 | 4 | 19 | 8 | 48 | 2 | 36.7% |
| 15 | 7 | 7 | 1 | 12 | 4 | 28 | 1 | 46.7% | |
| 15 | 4 | 8 | 3 | 7 | 4 | 20 | 13 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 1 | 16 | 83.3% |
Yupanqui
| รวม | 30 | 8 | 11 | 11 | 33 | 34 | 35 | 21 | 26.7% |
| 15 | 3 | 6 | 6 | 14 | 15 | 15 | 26 | 20.0% | |
| 15 | 5 | 5 | 5 | 19 | 19 | 20 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 8 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 5 | 12 | 13 | 8 | 19 | 27 | 26 | 16.7% |
| 15 | 3 | 8 | 4 | 5 | 6 | 17 | 19 | 20.0% | |
| 15 | 2 | 4 | 9 | 3 | 13 | 10 | 27 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 4 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
85 - 28
Yupanqui
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
Yupanqui
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
WDWWWW
ยิงได้1.67
เสีย0.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%47.83
Yupanqui
DLDLLL
ยิงได้0.33
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%50.50