ราคาบอล คู่ Celtiga FC vs CF Alondras ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.74 | 0 | 1.06 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.72 | 0 | 1.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.03 | 0.25 | 0.73 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.34 | 2.78 | 2.75 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 2.8 | 3 |
| Bet365 | 2.3 | 3.1 | 2.87 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.4 | 3 | 2.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.45 | 2.95 | 3.05 |
| Interwetten | 2.4 | 2.85 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 2 | 0.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.37 | 2.5 | 0.53 |
| Bet365 | 0.82 | 2 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 2 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 2 | 0.95 |
| Interwetten | 1.3 | 2.5 | 0.5 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ Celtiga FC vs CF Alondras
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
Celtiga FC
11-7-10
CF Alondras
9-8-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
Celtiga FC
41 : 34
CF Alondras
38 : 41
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
Celtiga FC
39.3%
CF Alondras
32.1%
Celtiga FC
| รวม | 28 | 11 | 7 | 10 | 41 | 34 | 40 | 9 | 39.3% |
| 14 | 8 | 3 | 3 | 27 | 17 | 27 | 3 | 57.1% | |
| 14 | 3 | 4 | 7 | 14 | 17 | 13 | 13 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 10 | 11 | 7 | 17 | 13 | 41 | 6 | 35.7% |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 10 | 5 | 25 | 3 | 50.0% | |
| 14 | 3 | 7 | 4 | 7 | 8 | 16 | 10 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 4 | 1 | 13 | 66.7% |
CF Alondras
| รวม | 28 | 9 | 8 | 11 | 38 | 41 | 35 | 13 | 32.1% |
| 14 | 6 | 4 | 4 | 19 | 18 | 22 | 9 | 42.9% | |
| 14 | 3 | 4 | 7 | 19 | 23 | 13 | 14 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 12 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 8 | 9 | 11 | 17 | 22 | 33 | 10 | 28.6% |
| 14 | 4 | 5 | 5 | 9 | 12 | 17 | 13 | 28.6% | |
| 14 | 4 | 4 | 6 | 8 | 10 | 16 | 11 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 6 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
Celtiga FC
71 - 47
CF Alondras
Celtiga FC
CF Alondras
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
Celtiga FC
DWDLDW
ยิงได้1.00
เสีย0.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%29.67
CF Alondras
LDLLLD
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%42.00