ราคาบอล คู่ ซีดี เตรรา vs แอตเลติโก โอนูเบนเซ่ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 0.5 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.97 | 0.5 | 0.78 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.98 | 3.1 | 3.1 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.2 | 3.5 |
| Bet365 | 1.95 | 3.25 | 3.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2 | 3.3 | 3.6 |
| Interwetten | 2 | 3.15 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 2.25 | 0.86 |
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.67 |
| Bet365 | 0.9 | 2.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.85 | 2.25 | 0.89 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีดี เตรรา vs แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีดี เตรรา
2-0-1
แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
1-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีดี เตรรา
4 : 4
แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
4 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีดี เตรรา
66.7%
แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
33.3%
ซีดี เตรรา
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 8 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 4 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 0.0% |
แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 7 | 3 | 14 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 7 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 14 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีดี เตรรา
74 - 47
แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
ซีดี เตรรา
แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีดี เตรรา
WWLWWW
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%37.83
แอตเลติโก โอนูเบนเซ่
LLWWLW
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม1.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%15.00