ราคาบอล คู่ ซีดี มาฟรา ยู19 vs อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
25 เม.ย. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.76 | -0.25 | 1.07 |
| Mansion88 | 0.76 | -0.25 | 1 |
| 12bet | 0.76 | -0.25 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.8 | 3.1 | 2.25 |
| Bet365 | 2.7 | 3.2 | 2.35 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.88 | 3.2 | 2.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.82 | 2.25 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 2.25 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.79 | 2.25 | 0.97 |
| 12bet | 0.79 | 2.25 | 0.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีดี มาฟรา ยู19 vs อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีดี มาฟรา ยู19
3-4-2
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
4-5-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีดี มาฟรา ยู19
10 : 9
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
11 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีดี มาฟรา ยู19
33.3%
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
44.4%
ซีดี มาฟรา ยู19
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 9 | 13 | 4 | 33.3% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 5 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 3 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 9 | 4 | 22.2% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 4 | 5 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 2 | 5 | 3 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
| รวม | 9 | 4 | 5 | 0 | 11 | 3 | 17 | 1 | 44.4% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 2 | 9 | 2 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 1 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 6 | 1 | 3 | 1 | 12 | 2 | 22.2% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 3 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 0 | 6 | 1 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีดี มาฟรา ยู19
47 - 82
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
ซีดี มาฟรา ยู19
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีดี มาฟรา ยู19
WLDDDD
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.33
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
DWWDWD
ยิงได้1.33
เสีย0.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%56.50