ราคาบอล คู่ ซีดีคาร์ดาสซาร์ vs คอนสตานเซีย ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.99 | -0.25 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.3 | 3.1 | 2.05 |
| Bet365 | 3.1 | 3.3 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.4 | 3.25 | 2.1 |
| Interwetten | 3.45 | 3 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.78 | 2.25 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.82 | 2.25 | 0.93 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีดีคาร์ดาสซาร์ vs คอนสตานเซีย
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีดีคาร์ดาสซาร์
1-1-0
คอนสตานเซีย
1-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีดีคาร์ดาสซาร์
3 : 1
คอนสตานเซีย
4 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีดีคาร์ดาสซาร์
50.0%
คอนสตานเซีย
50.0%
ซีดีคาร์ดาสซาร์
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 8 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 50.0% |
คอนสตานเซีย
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 7 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 1 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีดีคาร์ดาสซาร์
54 - 63
คอนสตานเซีย
ซีดีคาร์ดาสซาร์
คอนสตานเซีย
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีดีคาร์ดาสซาร์
WDWLWD
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%26.50
คอนสตานเซีย
DWLDWW
ยิงได้2.00
เสีย0.83
เตะมุม2.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%24.50