ราคาบอล คู่ ซีดี อลาเบส (ญ) vs กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Macauslot | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Crown | 0.94 | 0.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Easybet | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Vcbet | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| 18Bet | 0.85 | 0.25 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.21 | 3.1 | 2.89 |
| Macauslot | 2.06 | 3.11 | 2.7 |
| Crown | 2.19 | 3.25 | 2.83 |
| Ladbrokes | 2.15 | 3.1 | 3 |
| Bet365 | 2.15 | 3.25 | 2.88 |
| Easybet | 2.17 | 3.3 | 3 |
| Vcbet | 2.2 | 3.25 | 3 |
| Mansion88 | 2.12 | 3.15 | 3.1 |
| 12bet | 2.12 | 3.15 | 3.1 |
| 18Bet | 2.2 | 3.3 | 2.95 |
| Interwetten | 2.25 | 3.1 | 3.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.5 | 0.8 |
| Macauslot | 0.89 | 2.5 | 0.73 |
| Crown | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | 1.03 | 2.5 | 0.78 |
| Vcbet | 0.8 | 2.25 | 1 |
| Mansion88 | 1.02 | 2.5 | 0.8 |
| 12bet | 1.02 | 2.5 | 0.8 |
| 18Bet | 0.93 | 2.5 | 0.72 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีดี อลาเบส (ญ) vs กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีดี อลาเบส (ญ)
1-0-1
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
1-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีดี อลาเบส (ญ)
2 : 1
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
4 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีดี อลาเบส (ญ)
50.0%
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
50.0%
ซีดี อลาเบส (ญ)
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 7 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 5 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 50.0% |
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 8 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีดี อลาเบส (ญ)
43 - 57
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
ซีดี อลาเบส (ญ)
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีดี อลาเบส (ญ)
LWDLLD
ยิงได้0.83
เสีย1.33
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%27.33
กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
WLWDLD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%37.17