ราคาบอล คู่ คาสติลย่า ซีเอฟ vs โคนิล ซีเอฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
55%
อัตราครองบอล
45%
69
บุก
64
0
บุกอันตราย
0
40
จำนวนการยิง
24
0
ยิงเข้ากรอบ
0
4
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | -0.25 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 0 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.6 | 3.2 | 2.37 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.7 | 3.3 | 2.5 |
| Interwetten | 3.3 | 3.2 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 2.25 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.15 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | 2.25 | 0.84 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาสติลย่า ซีเอฟ vs โคนิล ซีเอฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาสติลย่า ซีเอฟ
5-8-16
โคนิล ซีเอฟ
12-7-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาสติลย่า ซีเอฟ
23 : 55
โคนิล ซีเอฟ
37 : 37
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาสติลย่า ซีเอฟ
17.2%
โคนิล ซีเอฟ
41.4%
คาสติลย่า ซีเอฟ
| รวม | 29 | 5 | 8 | 16 | 23 | 55 | 23 | 17 | 17.2% |
| 14 | 4 | 3 | 7 | 13 | 22 | 15 | 17 | 28.6% | |
| 15 | 1 | 5 | 9 | 10 | 33 | 8 | 17 | 6.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 20 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 7 | 9 | 13 | 12 | 25 | 30 | 17 | 24.1% |
| 14 | 4 | 3 | 7 | 7 | 13 | 15 | 18 | 28.6% | |
| 15 | 3 | 6 | 6 | 5 | 12 | 15 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 9 | 4 | 16.7% |
โคนิล ซีเอฟ
| รวม | 29 | 12 | 7 | 10 | 37 | 37 | 43 | 7 | 41.4% |
| 15 | 7 | 4 | 4 | 24 | 20 | 25 | 9 | 46.7% | |
| 14 | 5 | 3 | 6 | 13 | 17 | 18 | 7 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 8 | 13 | 8 | 18 | 15 | 37 | 8 | 27.6% |
| 15 | 7 | 5 | 3 | 15 | 7 | 26 | 3 | 46.7% | |
| 14 | 1 | 8 | 5 | 3 | 8 | 11 | 13 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาสติลย่า ซีเอฟ
41 - 64
โคนิล ซีเอฟ
คาสติลย่า ซีเอฟ
โคนิล ซีเอฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาสติลย่า ซีเอฟ
LWDLLL
ยิงได้1.00
เสีย3.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%27.50
โคนิล ซีเอฟ
WLWLWD
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม0.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%14.67