ราคาบอล คู่ แคสเมียร์ เทคนิค vs เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) ไฮไลท์ สถิติทีม
นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
4 ต.ค. 2569 08:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.72 | 2.5 | 1.04 |
| Macauslot | 0.89 | 2.75 | 0.81 |
| Crown | 0.95 | 2.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | 0.74 | 2.5 | 1.06 |
| Vcbet | 0.83 | 2.5 | 0.97 |
| Mansion88 | 1.11 | 2.75 | 0.7 |
| 12bet | 1.11 | 2.75 | 0.7 |
| 18Bet | 0.94 | 2.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.09 | 7.7 | 9.8 |
| Macauslot | 1.06 | 7.3 | 10 |
| Crown | 1.09 | 8.5 | 12 |
| Ladbrokes | 1.12 | 8.5 | 10 |
| Bet365 | 1.17 | 7 | 10 |
| Easybet | 1.13 | 7.8 | 12.2 |
| Vcbet | 1.08 | 9 | 17 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.11 | 7.7 | 10 |
| 18Bet | 1.14 | 8.25 | 13 |
| Interwetten | 1.09 | 10 | 14 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 4.5 | 0.8 |
| Macauslot | 0.86 | 4.5 | 0.76 |
| Crown | 0.88 | 4.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.14 | 2.5 | 4 |
| Bet365 | 0.98 | 4.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.93 | 4.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.97 | 4.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.91 | 4.5 | 0.89 |
| 12bet | 0.91 | 4.5 | 0.89 |
| 18Bet | 0.89 | 4.5 | 0.85 |
| Interwetten | 0.85 | 4.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แคสเมียร์ เทคนิค vs เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แคสเมียร์ เทคนิค
1-0-0
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
0-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แคสเมียร์ เทคนิค
4 : 0
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
1 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แคสเมียร์ เทคนิค
100.0%
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
0.0%
แคสเมียร์ เทคนิค
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 100.0% |
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แคสเมียร์ เทคนิค
81 - 19
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
แคสเมียร์ เทคนิค
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แคสเมียร์ เทคนิค
WWLWWW
ยิงได้4.50
เสีย0.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%33.17
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง)
DLLLDL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%51.00