ราคาบอล คู่ คาสคาเวล พีอาร์ vs สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา ไฮไลท์ สถิติทีม
กระชับมิตร (สโมสร)
13 ก.ค. 2569 02:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | -1.75 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | -1.75 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.89 | -1.75 | 0.94 |
| Vcbet | 0.82 | -1.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.89 | -1.75 | 1.01 |
| 12bet | 0.89 | -1.75 | 1.01 |
| 18Bet | 0.85 | -1.75 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 7.4 | 4.9 | 1.23 |
| Macauslot | |||
| Crown | 10.5 | 5.3 | 1.2 |
| Ladbrokes | 9 | 5.25 | 1.25 |
| Bet365 | 7.5 | 6 | 1.22 |
| Easybet | 7.5 | 6.3 | 1.22 |
| Vcbet | 10.5 | 5.5 | 1.22 |
| Mansion88 | 9.4 | 5.3 | 1.24 |
| 12bet | 9.4 | 5.3 | 1.24 |
| 18Bet | 7.75 | 6.5 | 1.25 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 0.94 | 3 | 0.89 |
| Vcbet | 0.87 | 3 | 0.87 |
| Mansion88 | 1 | 3 | 0.88 |
| 12bet | 0.98 | 3 | 0.9 |
| 18Bet | 0.91 | 3 | 0.84 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาสคาเวล พีอาร์ vs สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาสคาเวล พีอาร์
0-0-0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
6-6-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาสคาเวล พีอาร์
0 : 0
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
18 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาสคาเวล พีอาร์
0.0%
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
33.3%
คาสคาเวล พีอาร์
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
| รวม | 18 | 6 | 6 | 6 | 18 | 19 | 24 | 10 | 33.3% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 9 | 8 | 14 | 13 | 44.4% | |
| 9 | 2 | 4 | 3 | 9 | 11 | 10 | 7 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 18 | 2 | 10 | 6 | 8 | 14 | 16 | 17 | 11.1% |
| 9 | 1 | 6 | 2 | 4 | 5 | 9 | 18 | 11.1% | |
| 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 9 | 7 | 12 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาสคาเวล พีอาร์
38 - 61
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
คาสคาเวล พีอาร์
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาสคาเวล พีอาร์
LLDLDW
ยิงได้1.33
เสีย1.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%56.33
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
WLWDLW
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%66.50