ราคาบอล คู่ คาร์ราเรเซ่ vs ซามพ์โดเรีย ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.73 | 0 | 1.02 |
| Interwetten | 0.75 | 0 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.38 | 3.25 | 2.67 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.1 | 2.7 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.4 | 3.1 | 2.85 |
| Interwetten | 2.55 | 3.1 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.83 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.91 | 2.5 | 0.81 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คาร์ราเรเซ่ vs ซามพ์โดเรีย
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คาร์ราเรเซ่
3-1-6
ซามพ์โดเรีย
2-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คาร์ราเรเซ่
9 : 13
ซามพ์โดเรีย
10 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คาร์ราเรเซ่
30.0%
ซามพ์โดเรีย
20.0%
คาร์ราเรเซ่
| รวม | 10 | 3 | 1 | 6 | 9 | 13 | 10 | 16 | 30.0% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 6 | 6 | 14 | 40.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 18 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 8 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 5 | 3 | 2 | 5 | 11 | 13 | 20.0% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 12 | 20.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 4 | 5 | 15 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
ซามพ์โดเรีย
| รวม | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 18 | 8 | 19 | 20.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 5 | 6 | 13 | 50.0% | |
| 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | 2 | 20 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 12 | 12 | 30.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 10 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 16 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คาร์ราเรเซ่
65 - 52
ซามพ์โดเรีย
คาร์ราเรเซ่
ซามพ์โดเรีย
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คาร์ราเรเซ่
LWLWWL
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.83
ซามพ์โดเรีย
WLDLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%40.50