ราคาบอล คู่ คานัวลาส เอฟซี vs วิกตอรีอาโน่อาเรนาส ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า กลุ่ม C เตโบลิดุน ลีก แมนเชสเตอร์
13 ก.ย. 2569 01:00 น.
📊 สถิติ
57%
อัตราครองบอล
43%
90
บุก
68
9
บุกอันตราย
4
70
จำนวนการยิง
41
5
ยิงเข้ากรอบ
2
8
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 0.25 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.5 | 0.75 |
| Easybet | 1.05 | 0.5 | 0.75 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 0.25 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.04 | 2.72 | 3.39 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.1 | 2.75 | 3.6 |
| Bet365 | 2.3 | 2.75 | 3.25 |
| Easybet | 2.06 | 2.7 | 4 |
| Vcbet | 1.9 | 2.6 | 3.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 2.8 | 3.8 |
| Interwetten | 2.15 | 2.75 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 1.75 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.87 | 2.5 | 0.36 |
| Bet365 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.63 | 1.75 | 0.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | 1.75 | 0.89 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คานัวลาส เอฟซี vs วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คานัวลาส เอฟซี
13-9-5
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
8-13-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คานัวลาส เอฟซี
32 : 20
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
21 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คานัวลาส เอฟซี
48.1%
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
29.6%
คานัวลาส เอฟซี
| รวม | 27 | 13 | 9 | 5 | 32 | 20 | 48 | 2 | 48.1% |
| 13 | 6 | 4 | 3 | 13 | 9 | 22 | 8 | 46.2% | |
| 14 | 7 | 5 | 2 | 19 | 11 | 26 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 9 | 13 | 5 | 16 | 9 | 40 | 4 | 33.3% |
| 13 | 4 | 6 | 3 | 8 | 4 | 18 | 8 | 30.8% | |
| 14 | 5 | 7 | 2 | 8 | 5 | 22 | 3 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
| รวม | 27 | 8 | 13 | 6 | 21 | 16 | 37 | 14 | 29.6% |
| 14 | 5 | 7 | 2 | 10 | 5 | 22 | 7 | 35.7% | |
| 13 | 3 | 6 | 4 | 11 | 11 | 15 | 18 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 5 | 18 | 4 | 6 | 6 | 33 | 16 | 18.5% |
| 14 | 3 | 10 | 1 | 4 | 2 | 19 | 5 | 21.4% | |
| 13 | 2 | 8 | 3 | 2 | 4 | 14 | 19 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 1 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คานัวลาส เอฟซี
65 - 57
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
คานัวลาส เอฟซี
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คานัวลาส เอฟซี
WWWLLW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%51.50
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
DDWLDW
ยิงได้0.67
เสีย0.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.83