ราคาบอล คู่ คานัวลาส เอฟซี vs ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า กลุ่ม C เตโบลิดุน ลีก แมนเชสเตอร์
28 ก.ย. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.69 | 0.75 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.9 | 0.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.9 | 0.75 | 0.94 |
| 18Bet | 0.77 | 0.75 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.66 | 3.02 | 5.3 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.6 | 2.9 | 5.5 |
| Bet365 | 1.61 | 3.2 | 6 |
| Easybet | 1.6 | 3.2 | 6.2 |
| Vcbet | 1.57 | 2.75 | 5 |
| Mansion88 | 1.66 | 2.92 | 5.7 |
| 12bet | 1.66 | 2.93 | 5.7 |
| 18Bet | 1.65 | 3.15 | 5.75 |
| Interwetten | 1.67 | 3.2 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 1.75 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 2.5 | 0.35 |
| Bet365 | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 1.75 | 0.95 |
| Vcbet | 0.66 | 1.75 | 0.68 |
| Mansion88 | 0.86 | 1.75 | 0.96 |
| 12bet | 0.85 | 1.75 | 0.97 |
| 18Bet | 0.94 | 2 | 0.71 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คานัวลาส เอฟซี vs ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คานัวลาส เอฟซี
15-9-5
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
7-10-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คานัวลาส เอฟซี
36 : 20
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
21 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คานัวลาส เอฟซี
51.7%
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
24.1%
คานัวลาส เอฟซี
| รวม | 29 | 15 | 9 | 5 | 36 | 20 | 54 | 2 | 51.7% |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 15 | 9 | 25 | 7 | 50.0% | |
| 15 | 8 | 5 | 2 | 21 | 11 | 29 | 1 | 53.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 10 | 14 | 5 | 18 | 9 | 44 | 4 | 34.5% |
| 14 | 4 | 7 | 3 | 8 | 4 | 19 | 7 | 28.6% | |
| 15 | 6 | 7 | 2 | 10 | 5 | 25 | 3 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 2 | 11 | 50.0% |
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
| รวม | 29 | 7 | 10 | 12 | 21 | 28 | 31 | 23 | 24.1% |
| 15 | 5 | 5 | 5 | 13 | 13 | 20 | 18 | 33.3% | |
| 14 | 2 | 5 | 7 | 8 | 15 | 11 | 26 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 3 | 17 | 9 | 8 | 13 | 26 | 27 | 10.3% |
| 15 | 3 | 6 | 6 | 5 | 6 | 15 | 23 | 20.0% | |
| 14 | 0 | 11 | 3 | 3 | 7 | 11 | 24 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 3 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คานัวลาส เอฟซี
75 - 37
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
คานัวลาส เอฟซี
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คานัวลาส เอฟซี
WWWWWL
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%49.17
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
WDLLDD
ยิงได้0.67
เสีย0.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%48.50