ราคาบอล คู่ ซีเอ ฮูราแคน vs กิมนาเซีย ลา พลาต้า ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
16 ต.ค. 2569 06:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.19 | 0.25 | 0.74 |
| Macauslot | 0.72 | 0 | 1.06 |
| Crown | 0.83 | 0 | 1.06 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0 | 1.03 |
| Easybet | 0.72 | 0 | 1.07 |
| Vcbet | 0.78 | 0 | 1.1 |
| Mansion88 | 0.84 | 0 | 1.05 |
| 12bet | 0.84 | 0 | 1.05 |
| 18Bet | 0.78 | 0 | 1.02 |
| Interwetten | 0.75 | 0 | 0.95 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.44 | 2.9 | 2.87 |
| Macauslot | 2.31 | 3.03 | 2.77 |
| Crown | 2.56 | 2.83 | 2.98 |
| Ladbrokes | 2.62 | 2.9 | 3 |
| Bet365 | 2.6 | 3.1 | 2.88 |
| Easybet | 2.41 | 3 | 3 |
| Vcbet | 2.5 | 3 | 3.1 |
| Mansion88 | 2.69 | 2.82 | 2.83 |
| 12bet | 2.69 | 2.82 | 2.83 |
| 18Bet | 2.6 | 2.9 | 3 |
| Interwetten | 2.55 | 2.9 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 2 | 0.9 |
| Macauslot | 0.85 | 2 | 0.87 |
| Crown | 0.93 | 2 | 0.94 |
| Ladbrokes | 1.5 | 2.5 | 0.44 |
| Bet365 | 0.9 | 2 | 0.9 |
| Easybet | 0.87 | 2 | 0.88 |
| Vcbet | 0.93 | 2 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.96 | 2 | 0.91 |
| 12bet | 0.96 | 2 | 0.91 |
| 18Bet | 0.92 | 2 | 0.87 |
| Interwetten | 0.5 | 1.5 | 1.4 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีเอ ฮูราแคน vs กิมนาเซีย ลา พลาต้า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีเอ ฮูราแคน
5-4-3
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
5-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีเอ ฮูราแคน
11 : 10
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
17 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีเอ ฮูราแคน
41.7%
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
41.7%
ซีเอ ฮูราแคน
| รวม | 12 | 5 | 4 | 3 | 11 | 10 | 19 | 11 | 41.7% |
| 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 2 | 12 | 11 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 17 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 6 | 3 | 4 | 5 | 15 | 18 | 25.0% |
| 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 17 | 16.7% | |
| 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 16 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
| รวม | 12 | 5 | 4 | 3 | 17 | 17 | 19 | 12 | 41.7% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 7 | 11 | 15 | 50.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 10 | 8 | 12 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 9 | 7 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 6 | 3 | 5 | 6 | 15 | 17 | 25.0% |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 3 | 7 | 25 | 16.7% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีเอ ฮูราแคน
61 - 62
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
ซีเอ ฮูราแคน
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีเอ ฮูราแคน
LWWWDD
ยิงได้1.17
เสีย1.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%47.33
กิมนาเซีย ลา พลาต้า
DDDDWW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%47.50