ราคาบอล คู่ ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ vs เซนโตร เอสปันญ่อล ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า กลุ่ม C เตโบลิดุน ลีก แมนเชสเตอร์
15 ก.ย. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | -0.25 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.92 | -0.25 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.87 | -0.25 | 0.89 |
| 12bet | 0.91 | -0.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.82 | -0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.24 | 2.64 | 2.15 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.4 | 2.7 | 2.2 |
| Bet365 | 3.4 | 2.9 | 2.1 |
| Easybet | 3.4 | 2.9 | 2.1 |
| Vcbet | 3.13 | 2.55 | 2.05 |
| Mansion88 | 3.65 | 2.62 | 2.16 |
| 12bet | 3.2 | 2.76 | 2.25 |
| 18Bet | 3.35 | 2.85 | 2.2 |
| Interwetten | 3.45 | 2.7 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 1.75 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.9 | 2.5 | 0.35 |
| Bet365 | 0.93 | 1.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 1.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.67 | 1.75 | 0.66 |
| Mansion88 | 0.9 | 1.75 | 0.86 |
| 12bet | 0.93 | 1.75 | 0.89 |
| 18Bet | 0.84 | 1.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ vs เซนโตร เอสปันญ่อล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
6-9-12
เซนโตร เอสปันญ่อล
10-10-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
19 : 27
เซนโตร เอสปันญ่อล
34 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
22.2%
เซนโตร เอสปันญ่อล
37.0%
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
| รวม | 27 | 6 | 9 | 12 | 19 | 27 | 27 | 24 | 22.2% |
| 13 | 4 | 4 | 5 | 11 | 12 | 16 | 23 | 30.8% | |
| 14 | 2 | 5 | 7 | 8 | 15 | 11 | 25 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 3 | 16 | 8 | 8 | 12 | 25 | 27 | 11.1% |
| 13 | 3 | 5 | 5 | 5 | 5 | 14 | 24 | 23.1% | |
| 14 | 0 | 11 | 3 | 3 | 7 | 11 | 24 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 16.7% |
เซนโตร เอสปันญ่อล
| รวม | 27 | 10 | 10 | 7 | 34 | 24 | 40 | 9 | 37.0% |
| 14 | 5 | 5 | 4 | 21 | 17 | 20 | 14 | 35.7% | |
| 13 | 5 | 5 | 3 | 13 | 7 | 20 | 8 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 8 | 5 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 7 | 15 | 5 | 13 | 8 | 36 | 8 | 25.9% |
| 14 | 4 | 5 | 5 | 9 | 7 | 17 | 13 | 28.6% | |
| 13 | 3 | 10 | 0 | 4 | 1 | 19 | 9 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 2 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
45 - 66
เซนโตร เอสปันญ่อล
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
เซนโตร เอสปันญ่อล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
LLDDWD
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%49.67
เซนโตร เอสปันญ่อล
DDWDWD
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%53.50