ราคาบอล คู่ เบียเซ่น vs เอสเค เฮิร์ด ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
61%
อัตราครองบอล
39%
59
บุก
53
21
บุกอันตราย
8
48
จำนวนการยิง
18
14
ยิงเข้ากรอบ
4
4
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 1.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.22 | 6.5 | 7 |
| Bet365 | 1.27 | 6.5 | 6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.25 | 6.5 | 8.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.48 | 3.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.85 | 4.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.05 | 4.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบียเซ่น vs เอสเค เฮิร์ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบียเซ่น
8-4-7
เอสเค เฮิร์ด
8-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบียเซ่น
38 : 38
เอสเค เฮิร์ด
44 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบียเซ่น
42.1%
เอสเค เฮิร์ด
42.1%
เบียเซ่น
| รวม | 19 | 8 | 4 | 7 | 38 | 38 | 28 | 5 | 42.1% |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 13 | 14 | 13 | 9 | 44.4% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 25 | 24 | 15 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 5 | 6 | 8 | 14 | 19 | 21 | 11 | 26.3% |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 8 | 14 | 22.2% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 11 | 11 | 13 | 4 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
เอสเค เฮิร์ด
| รวม | 19 | 8 | 4 | 7 | 44 | 32 | 28 | 4 | 42.1% |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 27 | 16 | 15 | 8 | 40.0% | |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 17 | 16 | 13 | 5 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 13 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 19 | 5 | 5 | 9 | 10 | 19 | 20 | 14 | 26.3% |
| 10 | 4 | 2 | 4 | 6 | 7 | 14 | 9 | 40.0% | |
| 9 | 1 | 3 | 5 | 4 | 12 | 6 | 14 | 11.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบียเซ่น
66 - 38
เอสเค เฮิร์ด
เบียเซ่น
เอสเค เฮิร์ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบียเซ่น
WLWDDL
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.83
เอสเค เฮิร์ด
DLLWLL
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%27.50