ราคาบอล คู่ เบียเซ่น vs ออรเคล ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2 | 0.79 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 2 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 2 | 0.8 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.22 | 5.9 | 6.1 |
| Ladbrokes | 1.28 | 6.5 | 6 |
| Bet365 | 1.29 | 5.5 | 6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.28 | 6 | 5.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.27 | 6.75 | 6.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 4.75 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.3 | 3.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.83 | 4.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 4.75 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 4.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบียเซ่น vs ออรเคล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบียเซ่น
9-4-7
ออรเคล
5-5-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบียเซ่น
44 : 39
ออรเคล
39 : 55
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบียเซ่น
45.0%
ออรเคล
25.0%
เบียเซ่น
| รวม | 20 | 9 | 4 | 7 | 44 | 39 | 31 | 5 | 45.0% |
| 10 | 5 | 1 | 4 | 19 | 15 | 16 | 7 | 50.0% | |
| 10 | 4 | 3 | 3 | 25 | 24 | 15 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 6 | 6 | 8 | 19 | 19 | 24 | 9 | 30.0% |
| 10 | 3 | 2 | 5 | 8 | 8 | 11 | 12 | 30.0% | |
| 10 | 3 | 4 | 3 | 11 | 11 | 13 | 5 | 30.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 3 | 9 | 33.3% |
ออรเคล
| รวม | 20 | 5 | 5 | 10 | 39 | 55 | 20 | 13 | 25.0% |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 21 | 30 | 11 | 13 | 27.3% | |
| 9 | 2 | 3 | 4 | 18 | 25 | 9 | 9 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 15 | 21 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 20 | 6 | 4 | 10 | 21 | 26 | 22 | 11 | 30.0% |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 9 | 13 | 9 | 14 | 18.2% | |
| 9 | 4 | 1 | 4 | 12 | 13 | 13 | 6 | 44.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 11 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบียเซ่น
75 - 44
ออรเคล
เบียเซ่น
ออรเคล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบียเซ่น
WWLWDD
ยิงได้2.17
เสีย0.83
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.50
ออรเคล
DDWDLL
ยิงได้2.50
เสีย3.50
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%14.17