ราคาบอล คู่ บรอนด์บี้ (ยู 19) vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.89 | 0 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.3 | 3.7 | 2.4 |
| Bet365 | 2.38 | 4 | 2.38 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.38 | 4 | 2.38 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.3 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 3.75 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บรอนด์บี้ (ยู 19) vs มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บรอนด์บี้ (ยู 19)
11-4-11
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
11-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บรอนด์บี้ (ยู 19)
54 : 46
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
59 : 53
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บรอนด์บี้ (ยู 19)
42.3%
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
42.3%
บรอนด์บี้ (ยู 19)
| รวม | 26 | 11 | 4 | 11 | 54 | 46 | 37 | 7 | 42.3% |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 29 | 23 | 17 | 8 | 38.5% | |
| 13 | 6 | 2 | 5 | 25 | 23 | 20 | 3 | 46.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 5 | 10 | 11 | 17 | 24 | 25 | 12 | 19.2% |
| 13 | 2 | 6 | 5 | 11 | 13 | 12 | 11 | 15.4% | |
| 13 | 3 | 4 | 6 | 6 | 11 | 13 | 10 | 23.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 16.7% |
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
| รวม | 26 | 11 | 6 | 9 | 59 | 53 | 39 | 6 | 42.3% |
| 13 | 7 | 2 | 4 | 25 | 19 | 23 | 5 | 53.8% | |
| 13 | 4 | 4 | 5 | 34 | 34 | 16 | 7 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 14 | 14 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 9 | 11 | 6 | 26 | 23 | 38 | 5 | 34.6% |
| 13 | 5 | 5 | 3 | 10 | 8 | 20 | 5 | 38.5% | |
| 13 | 4 | 6 | 3 | 16 | 15 | 18 | 5 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บรอนด์บี้ (ยู 19)
47 - 54
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
บรอนด์บี้ (ยู 19)
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บรอนด์บี้ (ยู 19)
LDWLDL
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%25.50
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
LWWDDD
ยิงได้2.33
เสีย2.33
เตะมุม0.00
ใบเหลือง0.00
ครองบอล%0.00