ราคาบอล คู่ เบอโน่ 2 vs Sardice ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | 0.75 | 1.19 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Vcbet | 0.91 | 1 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.87 | 1 | 0.77 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.49 | 4.3 | 4.65 |
| Ladbrokes | 1.53 | 4 | 4.6 |
| Bet365 | 1.65 | 3.9 | 3.9 |
| Easybet | 1.57 | 4.1 | 4.3 |
| Vcbet | 1.57 | 4.33 | 5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.56 | 4.1 | 4.6 |
| Interwetten | 1.57 | 4.1 | 4.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 3 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.8 | 3 | 1 |
| Vcbet | 0.79 | 3 | 0.99 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.73 | 3 | 0.92 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบอโน่ 2 vs Sardice
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบอโน่ 2
6-1-2
Sardice
2-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบอโน่ 2
22 : 15
Sardice
8 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบอโน่ 2
66.7%
Sardice
22.2%
เบอโน่ 2
| รวม | 9 | 6 | 1 | 2 | 22 | 15 | 19 | 2 | 66.7% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 12 | 5 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 10 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 10 | 13 | 8 | 33.3% |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 7 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 2 | 10 | 33.3% |
Sardice
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 8 | 12 | 8 | 14 | 22.2% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 7 | 3 | 16 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 4 | 4 | 4 | 7 | 7 | 15 | 11.1% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 16 | 20.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบอโน่ 2
80 - 23
Sardice
เบอโน่ 2
Sardice
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบอโน่ 2
WWWWWW
ยิงได้3.00
เสีย0.67
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%56.17
Sardice
LLWLDL
ยิงได้0.50
เสีย1.00
เตะมุม7.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%50.83