ราคาบอล คู่ บราก้า(ยู 19) vs วิเซล่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.06 | 1.5 | 0.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 1.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 1.25 | 0.87 |
| Mansion88 | 1.12 | 1.5 | 0.69 |
| 12bet | 1.12 | 1.5 | 0.69 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.35 | 4.25 | 5.6 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.39 | 4.35 | 4.95 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.5 | 5.25 |
| Bet365 | 1.33 | 4.75 | 6.25 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.4 | 4.5 | 6.5 |
| Mansion88 | 1.41 | 4.35 | 5.7 |
| 12bet | 1.41 | 4.35 | 5.7 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 3.25 | 0.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 3.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 3 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.94 | 3.25 | 0.86 |
| 12bet | 0.94 | 3.25 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บราก้า(ยู 19) vs วิเซล่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บราก้า(ยู 19)
5-0-1
วิเซล่า (ยู 19)
0-3-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บราก้า(ยู 19)
16 : 5
วิเซล่า (ยู 19)
6 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บราก้า(ยู 19)
83.3%
วิเซล่า (ยู 19)
0.0%
บราก้า(ยู 19)
| รวม | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 5 | 15 | 1 | 83.3% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 2 | 66.7% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 16 | 5 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 2 | 12 | 2 | 66.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 33.3% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 2 | 12 | 66.7% |
วิเซล่า (ยู 19)
| รวม | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 17 | 3 | 5 | 0.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 5 | 12 | 2 | 4 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 17 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 4 | 33.3% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 4 | 6 | 2 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บราก้า(ยู 19)
83 - 21
วิเซล่า (ยู 19)
บราก้า(ยู 19)
วิเซล่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บราก้า(ยู 19)
WWWWWL
ยิงได้2.67
เสีย0.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.00
วิเซล่า (ยู 19)
DDLDLL
ยิงได้1.00
เสีย2.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%45.17