ราคาบอล คู่ บราก้า(ยู 19) vs เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
10 ต.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.72 | -0.75 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.9 | -0.75 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.87 | -0.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.87 | -0.75 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.45 | 3.7 | 1.69 |
| Ladbrokes | 3.75 | 3.75 | 1.7 |
| Bet365 | 3.9 | 3.75 | 1.67 |
| Easybet | 4.1 | 3.9 | 1.71 |
| Vcbet | 4.1 | 4 | 1.67 |
| Mansion88 | 3.75 | 3.7 | 1.72 |
| 12bet | 3.75 | 3.7 | 1.72 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 3 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Easybet | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Vcbet | 0.84 | 3 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.84 | 3 | 0.96 |
| 12bet | 0.84 | 3 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บราก้า(ยู 19) vs เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บราก้า(ยู 19)
3-1-2
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
4-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บราก้า(ยู 19)
7 : 5
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
13 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บราก้า(ยู 19)
50.0%
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
66.7%
บราก้า(ยู 19)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 5 | 10 | 3 | 50.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 3 | 7 | 7 | 16.7% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 7 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 7 | 4 | 0.0% |
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 4 | 13 | 1 | 66.7% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 1 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 3 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 16 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 0 | 14 | 1 | 66.7% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 0 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บราก้า(ยู 19)
50 - 71
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
บราก้า(ยู 19)
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บราก้า(ยู 19)
WLLDWW
ยิงได้1.17
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%57.00
เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
DWWLWW
ยิงได้2.50
เสีย0.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%60.00