ราคาบอล คู่ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ vs มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล เลอูมิต ลีก
17 ก.ย. 2569 23:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 1 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 1.25 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.58 | 1 | 1.22 |
| 12bet | 0.58 | 1 | 1.21 |
| 18Bet | 1.09 | 1.5 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.39 | 3.91 | 5.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.33 | 4.4 | 5.7 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.5 | 5.5 |
| Bet365 | 1.38 | 4.2 | 6.5 |
| Easybet | 1.38 | 4.2 | 6.7 |
| Vcbet | 1.3 | 3.9 | 5.75 |
| Mansion88 | 1.39 | 4.55 | 5.5 |
| 12bet | 1.39 | 4.55 | 5.5 |
| 18Bet | 1.46 | 4.6 | 6.25 |
| Interwetten | 1.43 | 4.4 | 6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.67 | 2.5 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 3 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.67 | 2.5 | 1.09 |
| Vcbet | 0.71 | 3 | 0.63 |
| Mansion88 | 0.54 | 2.5 | 1.28 |
| 12bet | 0.54 | 2.5 | 1.28 |
| 18Bet | 0.77 | 2.75 | 1.06 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ vs มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
4-1-0
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
2-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
14 : 4
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
6 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
80.0%
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
40.0%
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 4 | 13 | 1 | 80.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 3 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 4 | 13 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 2 | 9 | 5 | 40.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 9 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 1 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 2 | 9 | 40.0% |
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 7 | 40.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 11 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 6 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 7 | 40.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
76 - 35
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
DWDWWW
ยิงได้2.50
เสีย0.83
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%55.83
มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
WDLLWL
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%45.00