ราคาบอล คู่ บีเยลอวาร์ vs เอ็นเค คาร์โลแวค ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | -0.75 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.92 | -0.5 | 0.92 |
| Vcbet | 0.79 | -0.75 | 1.01 |
| Mansion88 | 0.77 | -0.75 | 0.99 |
| 12bet | 0.92 | -0.5 | 0.92 |
| 18Bet | 0.82 | -0.5 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.3 | 3.35 | 1.82 |
| Ladbrokes | 3.7 | 3.7 | 1.73 |
| Bet365 | 3.6 | 4.1 | 1.7 |
| Easybet | 3.6 | 4 | 1.74 |
| Vcbet | 4 | 3.7 | 1.75 |
| Mansion88 | 3.55 | 3.7 | 1.76 |
| 12bet | 3.2 | 3.5 | 1.92 |
| 18Bet | 3.5 | 3.8 | 1.81 |
| Interwetten | 3.85 | 3.8 | 1.77 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | 2.75 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.94 | 2.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.87 | 2.75 | 0.92 |
| Mansion88 | 1.12 | 3 | 0.65 |
| 12bet | 0.93 | 2.75 | 0.89 |
| 18Bet | 0.84 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บีเยลอวาร์ vs เอ็นเค คาร์โลแวค
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บีเยลอวาร์
0-0-0
เอ็นเค คาร์โลแวค
2-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บีเยลอวาร์
0 : 0
เอ็นเค คาร์โลแวค
7 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บีเยลอวาร์
0.0%
เอ็นเค คาร์โลแวค
40.0%
บีเยลอวาร์
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอ็นเค คาร์โลแวค
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 8 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 | 6 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 8 | 7 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 16 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บีเยลอวาร์
49 - 54
เอ็นเค คาร์โลแวค
บีเยลอวาร์
เอ็นเค คาร์โลแวค
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บีเยลอวาร์
WWLWWD
ยิงได้2.67
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%40.17
เอ็นเค คาร์โลแวค
LWDWWL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%48.17