ราคาบอล คู่ เบนาทกี้ นาด จิเซรัว vs เอ็มเอฟเค ชรูดิม ไฮไลท์ สถิติทีม
สาธารณรัฐเช็ก 3. ลีกา CFL
4 ต.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 1.25 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 1.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.91 | 1.25 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.64 | 1 | 1.13 |
| 12bet | 0.64 | 1 | 1.13 |
| 18Bet | 0.92 | 1.25 | 0.73 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.4 | 4.15 | 5.1 |
| Ladbrokes | 1.48 | 4 | 5.5 |
| Bet365 | 1.55 | 3.9 | 4.75 |
| Easybet | 1.48 | 4 | 5.3 |
| Vcbet | 1.4 | 4.75 | 7 |
| Mansion88 | 1.41 | 4.2 | 6.1 |
| 12bet | 1.41 | 4.2 | 6.1 |
| 18Bet | 1.47 | 4.3 | 5.5 |
| Interwetten | 1.43 | 4.3 | 5.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 3 | 0.77 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 3 | 0.84 |
| Vcbet | 0.96 | 3 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.95 | 3 | 0.81 |
| 12bet | 0.95 | 3 | 0.81 |
| 18Bet | 0.9 | 3 | 0.75 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบนาทกี้ นาด จิเซรัว vs เอ็มเอฟเค ชรูดิม
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
4-2-1
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
1-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
11 : 4
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
9 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
57.1%
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
12.5%
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
| รวม | 7 | 4 | 2 | 1 | 11 | 4 | 14 | 5 | 57.1% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 9 | 33.3% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 3 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 3 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 6 | 0 | 2 | 1 | 9 | 9 | 14.3% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 3 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
| รวม | 8 | 1 | 3 | 4 | 9 | 17 | 6 | 14 | 12.5% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 11 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 5 | 2 | 5 | 8 | 8 | 12 | 12.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
82 - 27
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
WWWWDD
ยิงได้1.83
เสีย0.50
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%53.67
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
LLDDLD
ยิงได้0.83
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%44.33