ราคาบอล คู่ เบเลเนนส์(ยู 19) vs ซีดี มาฟรา ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
7 มี.ค. 2569 22:00 น.
📊 สถิติ
42%
อัตราครองบอล
58%
100
บุก
109
4
บุกอันตราย
6
33
จำนวนการยิง
49
1
ยิงเข้ากรอบ
2
2
เตะมุม
7
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.77 | 0 | 1.02 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 0.25 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.03 | 0.25 | 0.73 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3 | 3.1 |
| Bet365 | 2.35 | 3.2 | 2.62 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.15 | 3.1 | 3.2 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.29 | 2.92 | 3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 1 | 2.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.98 | 2.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 2.25 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบเลเนนส์(ยู 19) vs ซีดี มาฟรา ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบเลเนนส์(ยู 19)
1-1-2
ซีดี มาฟรา ยู19
2-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบเลเนนส์(ยู 19)
4 : 5
ซีดี มาฟรา ยู19
6 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบเลเนนส์(ยู 19)
25.0%
ซีดี มาฟรา ยู19
50.0%
เบเลเนนส์(ยู 19)
| รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 5 | 25.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 5 | 4 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 3 | 25.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 3 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 25.0% |
ซีดี มาฟรา ยู19
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 2 | 50.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 2 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบเลเนนส์(ยู 19)
45 - 63
ซีดี มาฟรา ยู19
เบเลเนนส์(ยู 19)
ซีดี มาฟรา ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบเลเนนส์(ยู 19)
DWLLDW
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%48.50
ซีดี มาฟรา ยู19
DWLWDW
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%46.33