ราคาบอล คู่ เบเลเนนส์(ยู 19) vs อัลเวอร์ก้า ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
25 เม.ย. 2569 22:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -0.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.04 | -0.25 | 0.79 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.25 | 3.2 | 2 |
| Bet365 | 3.25 | 3.2 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.4 | 3.2 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.67 |
| Bet365 | 0.97 | 2.5 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.89 | 2.25 | 0.92 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบเลเนนส์(ยู 19) vs อัลเวอร์ก้า ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบเลเนนส์(ยู 19)
1-2-6
อัลเวอร์ก้า ยู19
2-4-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบเลเนนส์(ยู 19)
6 : 17
อัลเวอร์ก้า ยู19
6 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบเลเนนส์(ยู 19)
11.1%
อัลเวอร์ก้า ยู19
22.2%
เบเลเนนส์(ยู 19)
| รวม | 9 | 1 | 2 | 6 | 6 | 17 | 5 | 6 | 11.1% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 5 | 4 | 6 | 25.0% | |
| 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 12 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 13 | 2 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 4 | 4 | 1 | 7 | 7 | 6 | 11.1% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 7 | 2 | 0.0% |
อัลเวอร์ก้า ยู19
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 8 | 10 | 5 | 22.2% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 5 | 20.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 0 | 8 | 1 | 0 | 2 | 8 | 5 | 0.0% |
| 5 | 0 | 5 | 0 | 0 | 0 | 5 | 4 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 0 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบเลเนนส์(ยู 19)
35 - 68
อัลเวอร์ก้า ยู19
เบเลเนนส์(ยู 19)
อัลเวอร์ก้า ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบเลเนนส์(ยู 19)
LLLLDD
ยิงได้0.50
เสีย2.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%41.67
อัลเวอร์ก้า ยู19
LWDDDL
ยิงได้0.67
เสีย1.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%53.67