ราคาบอล คู่ เบเลเนนส์(ยู 19) vs อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
4 เม.ย. 2569 22:00 น.
📊 สถิติ
43%
อัตราครองบอล
57%
77
บุก
101
9
บุกอันตราย
13
30
จำนวนการยิง
50
2
ยิงเข้ากรอบ
6
3
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | -0.25 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| 12bet | 0.92 | -0.25 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.3 | 2.9 | 2.15 |
| Bet365 | 3.1 | 3.2 | 2.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.4 | 3 | 2.15 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.37 | 2.5 | 0.53 |
| Bet365 | 0.82 | 2 | 0.97 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 2 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.79 | 2 | 0.97 |
| 12bet | 0.79 | 2 | 0.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบเลเนนส์(ยู 19) vs อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบเลเนนส์(ยู 19)
1-2-4
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
3-4-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบเลเนนส์(ยู 19)
5 : 12
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
8 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบเลเนนส์(ยู 19)
14.3%
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
42.9%
เบเลเนนส์(ยู 19)
| รวม | 7 | 1 | 2 | 4 | 5 | 12 | 5 | 6 | 14.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 10 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 10 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 1 | 4 | 7 | 6 | 14.3% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 6 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 3 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 4 | 4 | 0.0% |
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
| รวม | 7 | 3 | 4 | 0 | 8 | 3 | 13 | 1 | 42.9% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 2 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 1 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 2 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 1 | 1 | 8 | 4 | 14.3% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 3 | 25.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 4 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบเลเนนส์(ยู 19)
33 - 78
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
เบเลเนนส์(ยู 19)
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบเลเนนส์(ยู 19)
LLDDWL
ยิงได้0.67
เสีย1.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%44.00
อคาเดมิโก้ วีเซว ยู19
WDWDDD
ยิงได้1.00
เสีย0.33
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%53.33