ราคาบอล คู่ เบต้า นาฮาริย่า vs มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด ไฮไลท์ สถิติทีม
อิสราเอล ลีกา อเลฟ
24 ก.ย. 2569 00:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 0.5 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.81 | 0.5 | 1.01 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.77 | 0.5 | 0.99 |
| 12bet | 0.81 | 0.5 | 1.03 |
| 18Bet | 0.73 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.78 | 3.21 | 3.6 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.3 | 4 |
| Bet365 | 1.83 | 3.3 | 3.7 |
| Easybet | 1.75 | 3.4 | 4 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.81 | 3.4 | 3.65 |
| 18Bet | 1.81 | 3.45 | 3.9 |
| Interwetten | 1.85 | 3.35 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.5 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.83 |
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.94 | 2.5 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.92 | 2.5 | 0.84 |
| 12bet | 0.95 | 2.5 | 0.87 |
| 18Bet | 0.85 | 2.5 | 0.79 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบต้า นาฮาริย่า vs มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบต้า นาฮาริย่า
3-0-0
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
0-3-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบต้า นาฮาริย่า
5 : 1
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
2 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบต้า นาฮาริย่า
100.0%
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
0.0%
เบต้า นาฮาริย่า
| รวม | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 3 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 7 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 33.3% |
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
| รวม | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 10 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 6 | 33.3% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบต้า นาฮาริย่า
83 - 45
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
เบต้า นาฮาริย่า
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบต้า นาฮาริย่า
WWWWLW
ยิงได้1.33
เสีย0.33
เตะมุม5.67
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%60.50
มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด
DDDWWL
ยิงได้1.50
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%43.00