ราคาบอล คู่ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) vs แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
2 ต.ค. 2569 23:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.72 | 0.75 | 1.13 |
| Macauslot | 0.64 | 0.75 | 1.06 |
| Crown | 0.67 | 0.75 | 1.03 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Easybet | 1.01 | 1.25 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.65 | 0.75 | 1.12 |
| 12bet | 1.02 | 1.25 | 0.82 |
| 18Bet | 0.84 | 1 | 0.81 |
| Interwetten | 0.65 | 0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.53 | 3.99 | 4.62 |
| Macauslot | 1.38 | 4.25 | 4.6 |
| Crown | 1.52 | 4 | 4.15 |
| Ladbrokes | 1.53 | 4 | 4.5 |
| Bet365 | 1.5 | 4.33 | 4.75 |
| Easybet | 1.5 | 4.2 | 4.5 |
| Vcbet | 1.44 | 3.6 | 4.33 |
| Mansion88 | 1.56 | 4.05 | 4.2 |
| 12bet | 1.46 | 4.2 | 5 |
| 18Bet | 1.47 | 4.2 | 5.5 |
| Interwetten | 1.57 | 4.1 | 4.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 3 | 1.01 |
| Macauslot | 0.69 | 3 | 0.93 |
| Crown | 0.69 | 3 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.5 |
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.93 |
| Easybet | 0.91 | 3.25 | 0.91 |
| Vcbet | 0.71 | 3.25 | 0.63 |
| Mansion88 | 0.68 | 3 | 1.08 |
| 12bet | 0.89 | 3.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.88 | 3.25 | 0.77 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) vs แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
3-0-2
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
3-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
9 : 7
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
8 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
60.0%
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
60.0%
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 7 | 9 | 6 | 60.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 9 | 7 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 10 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 10 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 20.0% |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 10 | 4 | 60.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 5 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 1 | 13 | 80.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
60 - 72
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
DWLWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%47.33
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
WDWLWW
ยิงได้1.50
เสีย0.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%53.33