ราคาบอล คู่ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
17 ต.ค. 2569 19:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.8 | -0.25 | 0.9 |
| Crown | 0.8 | -0.25 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | -0.5 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.62 | -0.5 | 1.28 |
| 12bet | 0.62 | -0.5 | 1.28 |
| 18Bet | 0.93 | 0 | 0.72 |
| Interwetten | 0.6 | -0.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 2.38 | 3.55 | 2.1 |
| Crown | 2.55 | 3.65 | 2.07 |
| Ladbrokes | 2.6 | 3.6 | 2.2 |
| Bet365 | 2.8 | 3.6 | 2.05 |
| Easybet | 2.9 | 3.7 | 1.9 |
| Vcbet | 2.6 | 3.3 | 1.95 |
| Mansion88 | 2.49 | 3.55 | 2.28 |
| 12bet | 2.49 | 3.55 | 2.28 |
| 18Bet | 2.8 | 3.7 | 2.1 |
| Interwetten | 2.8 | 3.8 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.68 | 3 | 0.94 |
| Crown | 0.7 | 3 | 1 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.6 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.62 | 2.75 | 1.25 |
| Vcbet | 0.71 | 3.25 | 0.63 |
| Mansion88 | 0.64 | 3 | 1.22 |
| 12bet | 0.64 | 3 | 1.21 |
| 18Bet | 0.86 | 3.25 | 0.79 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) vs ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
4-0-2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
4-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
12 : 9
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
11 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
66.7%
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
66.7%
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
| รวม | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 9 | 12 | 4 | 66.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 7 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 9 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 3 | 66.7% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 2 | 50.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 2 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 5 | 50.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 4 | 4 | 9 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
50 - 71
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
WDWLWL
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.50
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
LWWWWW
ยิงได้3.00
เสีย1.17
เตะมุม8.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%33.00