ราคาบอล คู่ บาแรนคิลล่า เอฟซี vs เวลเลดูปา เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 0 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 0 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | 0.79 | 0 | 1.04 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.13 | 0.25 | 0.72 |
| 12bet | 0.78 | 0 | 1.06 |
| 18Bet | 1 | 0.25 | 0.67 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.36 | 3.06 | 2.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.29 | 3.3 | 2.64 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.1 | 2.7 |
| Bet365 | 2.5 | 3.25 | 2.75 |
| Easybet | 2.47 | 3.2 | 2.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.44 | 3.2 | 2.51 |
| 12bet | 2.36 | 3.2 | 2.68 |
| 18Bet | 2.45 | 3.15 | 2.7 |
| Interwetten | 2.45 | 3.1 | 2.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 2.5 | 0.75 |
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 1.03 | 2.5 | 0.78 |
| Easybet | 0.82 | 2.25 | 1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.84 | 2.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.84 | 2.25 | 0.98 |
| 18Bet | 0.76 | 2.25 | 0.89 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บาแรนคิลล่า เอฟซี vs เวลเลดูปา เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บาแรนคิลล่า เอฟซี
2-2-5
เวลเลดูปา เอฟซี
5-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บาแรนคิลล่า เอฟซี
10 : 15
เวลเลดูปา เอฟซี
16 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บาแรนคิลล่า เอฟซี
22.2%
เวลเลดูปา เอฟซี
55.6%
บาแรนคิลล่า เอฟซี
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 10 | 15 | 8 | 15 | 22.2% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 13 | 33.3% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 10 | 4 | 12 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 5 | 3 | 5 | 8 | 8 | 13 | 11.1% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 10 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
เวลเลดูปา เอฟซี
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 16 | 9 | 17 | 2 | 55.6% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 5 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 4 | 5 | 0 | 7 | 2 | 17 | 3 | 44.4% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 2 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 6 | 2 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บาแรนคิลล่า เอฟซี
35 - 71
เวลเลดูปา เอฟซี
บาแรนคิลล่า เอฟซี
เวลเลดูปา เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บาแรนคิลล่า เอฟซี
LLLWWL
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%52.17
เวลเลดูปา เอฟซี
WWLWWL
ยิงได้2.00
เสีย1.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.17