ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า(ญ) vs ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 0.25 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.3 | 3.25 |
| Bet365 | 1.83 | 3.5 | 3.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3.4 | 3.1 |
| Interwetten | 2.1 | 3.25 | 3.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 0.93 | 2.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 2.5 | 0.81 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า(ญ) vs ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า(ญ)
0-1-3
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
0-0-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า(ญ)
1 : 11
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
0 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า(ญ)
0.0%
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
0.0%
บานิค ออสตราว่า(ญ)
| รวม | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 11 | 1 | 7 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 6 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 5 | 1 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 11 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 | 6 | 25.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 0 | 3 | 1 | 6 | 3 | 25.0% |
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
| รวม | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 14 | 0 | 8 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 11 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 14 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 9 | 1 | 8 | 0.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 7 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 9 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า(ญ)
41 - 33
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
บานิค ออสตราว่า(ญ)
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า(ญ)
LLLDLL
ยิงได้0.33
เสีย2.83
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%37.00
ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)
LLLLLW
ยิงได้0.50
เสีย3.00
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%42.33