ราคาบอล คู่ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
17 ต.ค. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
49%
อัตราครองบอล
51%
93
บุก
119
10
บุกอันตราย
6
73
จำนวนการยิง
65
6
ยิงเข้ากรอบ
4
8
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 0.25 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.2 | 3.25 | 2.8 |
| Bet365 | 2.3 | 3.3 | 2.63 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.25 | 3.4 | 2.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.25 | 3.35 | 2.8 |
| Interwetten | 2.25 | 3.2 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 2.75 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 2.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด vs วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
5-2-4
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
5-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
17 : 16
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
19 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
45.5%
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
45.5%
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
| รวม | 11 | 5 | 2 | 4 | 17 | 16 | 17 | 8 | 45.5% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 5 | 13 | 20.0% | |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 9 | 12 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 8 | 2 | 5 | 8 | 11 | 14 | 9.1% |
| 5 | 0 | 4 | 1 | 3 | 4 | 4 | 16 | 0.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 4 | 7 | 9 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 16.7% |
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
| รวม | 11 | 5 | 2 | 4 | 19 | 15 | 17 | 7 | 45.5% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 7 | 10 | 5 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 8 | 7 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 6 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 3 | 4 | 8 | 8 | 15 | 9 | 36.4% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 9 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
59 - 57
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
WDLWDW
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%22.83
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
WDWLWL
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม0.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%7.67