ราคาบอล คู่ อาซาม เอฟซี vs ซิมบ้า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.09 | -0.25 | 0.67 |
| 12bet | 1.09 | -0.25 | 0.67 |
| 18Bet | 0.81 | -0.5 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.75 | 3 | 1.95 |
| Bet365 | 3.5 | 3 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.5 | 2.75 | 1.83 |
| Mansion88 | 3.95 | 2.98 | 1.89 |
| 12bet | 3.95 | 2.98 | 1.89 |
| 18Bet | 3.9 | 3.05 | 1.95 |
| Interwetten | 3.9 | 2.95 | 1.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.6 | 2.5 | 0.44 |
| Bet365 | 0.95 | 2 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.69 | 2 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.99 | 2 | 0.77 |
| 12bet | 0.99 | 2 | 0.77 |
| 18Bet | 0.88 | 2 | 0.76 |
| Interwetten | 0.5 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาซาม เอฟซี vs ซิมบ้า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาซาม เอฟซี
4-2-0
ซิมบ้า
5-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาซาม เอฟซี
11 : 5
ซิมบ้า
9 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาซาม เอฟซี
66.7%
ซิมบ้า
100.0%
อาซาม เอฟซี
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 5 | 14 | 3 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 5 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 2 | 50.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
ซิมบ้า
| รวม | 5 | 5 | 0 | 0 | 9 | 2 | 15 | 2 | 100.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 6 | 100.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 5 | 0 | 0 | 9 | 2 | 15 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 3 | 60.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 1 | 11 | 60.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาซาม เอฟซี
62 - 84
ซิมบ้า
อาซาม เอฟซี
ซิมบ้า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาซาม เอฟซี
WWDWWD
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%53.67
ซิมบ้า
WWWWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.50
เตะมุม8.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%57.83