ราคาบอล คู่ เอยาวะดี ยูไนเต็ด vs ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกแห่งชาติเมียนมาร์
10 ต.ค. 2569 16:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 0 | 0.65 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | 0.85 | 0 | 0.85 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.6 | 3.5 | 2.09 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3.4 | 2.4 |
| Bet365 | 2.25 | 3.6 | 2.55 |
| Easybet | 2.49 | 3.7 | 2.42 |
| Vcbet | 2.25 | 3.2 | 2.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.4 | 3.4 | 2.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 3 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.85 | 3 | 0.85 |
| Vcbet | 0.69 | 3 | 0.64 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอยาวะดี ยูไนเต็ด vs ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอยาวะดี ยูไนเต็ด
1-0-2
ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
1-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอยาวะดี ยูไนเต็ด
3 : 9
ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
7 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอยาวะดี ยูไนเต็ด
33.3%
ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
33.3%
เอยาวะดี ยูไนเต็ด
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 9 | 3 | 7 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 9 | 3 | 3 | 33.3% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 9 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 7 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 2 | 33.3% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 33.3% |
ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 5 | 5 | 4 | 33.3% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 4 | 4 | 2 | 4 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 5 | 5 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 5 | 33.3% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 3 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอยาวะดี ยูไนเต็ด
45 - 68
ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
เอยาวะดี ยูไนเต็ด
ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอยาวะดี ยูไนเต็ด
LWLWLD
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%44.83
ทิศสาร อาร์มัน เอฟซี
DDWDWD
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม3.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%50.33