ราคาบอล คู่ โอแซร์ บี vs ยูเอส ออร์ลีนส์ II ไฮไลท์ สถิติทีม
ฝรั่งเศส ช็องปิโอนาต์ นาซียงนาล 2
17 ต.ค. 2569 23:00 น.
📊 สถิติ
63%
อัตราครองบอล
37%
76
บุก
73
14
บุกอันตราย
12
31
จำนวนการยิง
30
7
ยิงเข้ากรอบ
6
9
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 0.75 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3.3 | 3.8 |
| Bet365 | 1.67 | 3.7 | 4.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.72 | 3.6 | 4.2 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.95 | 2.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.94 | 2.5 | 0.72 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอแซร์ บี vs ยูเอส ออร์ลีนส์ II
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอแซร์ บี
3-1-0
ยูเอส ออร์ลีนส์ II
1-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอแซร์ บี
6 : 2
ยูเอส ออร์ลีนส์ II
2 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอแซร์ บี
75.0%
ยูเอส ออร์ลีนส์ II
33.3%
โอแซร์ บี
| รวม | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | 10 | 2 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 2 | 10 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 1 | 50.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 50.0% |
ยูเอส ออร์ลีนส์ II
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 7 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอแซร์ บี
74 - 43
ยูเอส ออร์ลีนส์ II
โอแซร์ บี
ยูเอส ออร์ลีนส์ II
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอแซร์ บี
WWDWDL
ยิงได้1.00
เสีย0.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%35.67
ยูเอส ออร์ลีนส์ II
WLLDLW
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%30.83