ราคาบอล คู่ แอตเลติโค ซานลูเกโน่ vs เรเครติโบ อูเอลบา ไฮไลท์ สถิติทีม
สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น บี
11 ต.ค. 2569 23:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | -0.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.93 | -0.25 | 0.83 |
| 12bet | 0.97 | -0.25 | 0.87 |
| 18Bet | 0.85 | -0.25 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.91 | 3.1 | 2.06 |
| Ladbrokes | 3.1 | 3.1 | 2.1 |
| Bet365 | 2.9 | 3.3 | 2.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.9 | 2.88 | 1.95 |
| Mansion88 | 3.3 | 3.15 | 2.03 |
| 12bet | 2.89 | 3.3 | 2.13 |
| 18Bet | 3.15 | 3.2 | 2.15 |
| Interwetten | 3.3 | 3.1 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 2.25 | 0.85 |
| Ladbrokes | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.63 | 2.25 | 0.7 |
| Mansion88 | 0.78 | 2.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.81 | 2.25 | 1.01 |
| 18Bet | 0.77 | 2.25 | 0.88 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอตเลติโค ซานลูเกโน่ vs เรเครติโบ อูเอลบา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
1-3-1
เรเครติโบ อูเอลบา
4-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
7 : 7
เรเครติโบ อูเอลบา
10 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
20.0%
เรเครติโบ อูเอลบา
80.0%
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 7 | 6 | 11 | 20.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 10 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 7 | 7 | 6 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 20.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 1 | 5 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 20.0% |
เรเครติโบ อูเอลบา
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 4 | 12 | 2 | 80.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 4 | 12 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 3 | 2 | 9 | 3 | 60.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 3 | 2 | 9 | 60.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
37 - 81
เรเครติโบ อูเอลบา
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
เรเครติโบ อูเอลบา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
DLDWDD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%48.00
เรเครติโบ อูเอลบา
WWWWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.67
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%35.33