ราคาบอล คู่ แอตเลติโก ออตตาวา vs แคลเวอรี่ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | -1 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | -1 | 1.01 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -1 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | -1 | 0.99 |
| Vcbet | 0.77 | -1 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.84 | -1 | 0.96 |
| 12bet | 1.06 | -0.75 | 0.7 |
| 18Bet | 0.81 | -1 | 0.94 |
| Interwetten | 1.2 | -0.5 | 0.55 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.42 | 3.84 | 1.5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.15 | 4.15 | 1.57 |
| Ladbrokes | 4.2 | 4 | 1.57 |
| Bet365 | 4.2 | 4.33 | 1.6 |
| Easybet | 4.3 | 4.2 | 1.58 |
| Vcbet | 4.6 | 4.1 | 1.57 |
| Mansion88 | 4.3 | 3.9 | 1.59 |
| 12bet | 3.9 | 4.1 | 1.6 |
| 18Bet | 4.7 | 4.2 | 1.57 |
| Interwetten | 4.4 | 4.1 | 1.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 3 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.48 | 2.5 | 1.45 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 3.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.97 | 3.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.97 | 3.25 | 0.83 |
| 12bet | 0.7 | 3 | 1.06 |
| 18Bet | 0.94 | 3.25 | 0.8 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอตเลติโก ออตตาวา vs แคลเวอรี่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอตเลติโก ออตตาวา
11-4-9
แคลเวอรี่
16-5-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอตเลติโก ออตตาวา
35 : 39
แคลเวอรี่
48 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอตเลติโก ออตตาวา
45.8%
แคลเวอรี่
69.6%
แอตเลติโก ออตตาวา
| รวม | 24 | 11 | 4 | 9 | 35 | 39 | 37 | 3 | 45.8% |
| 12 | 7 | 3 | 2 | 21 | 15 | 24 | 3 | 58.3% | |
| 12 | 4 | 1 | 7 | 14 | 24 | 13 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 9 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 24 | 5 | 9 | 10 | 9 | 19 | 24 | 7 | 20.8% |
| 12 | 3 | 5 | 4 | 4 | 8 | 14 | 5 | 25.0% | |
| 12 | 2 | 4 | 6 | 5 | 11 | 10 | 8 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
แคลเวอรี่
| รวม | 23 | 16 | 5 | 2 | 48 | 13 | 53 | 1 | 69.6% |
| 12 | 9 | 3 | 0 | 30 | 7 | 30 | 1 | 75.0% | |
| 11 | 7 | 2 | 2 | 18 | 6 | 23 | 1 | 63.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 3 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 8 | 14 | 1 | 15 | 3 | 38 | 1 | 34.8% |
| 12 | 5 | 6 | 1 | 9 | 3 | 21 | 1 | 41.7% | |
| 11 | 3 | 8 | 0 | 6 | 0 | 17 | 3 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอตเลติโก ออตตาวา
35 - 83
แคลเวอรี่
แอตเลติโก ออตตาวา
แคลเวอรี่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอตเลติโก ออตตาวา
WLLDWL
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%52.67
แคลเวอรี่
WDWWWW
ยิงได้2.50
เสีย0.50
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%48.00