ราคาบอล คู่ โมนาร์คัส โมเรเลีย vs ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก ดิวิชั่น 1 เอ
20 ก.ย. 2569 08:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | 0.75 | 1.21 |
| Macauslot | 0.9 | 1 | 0.88 |
| Crown | 0.95 | 1 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.99 | 1 | 0.84 |
| Vcbet | 0.95 | 1 | 0.83 |
| Mansion88 | 1.03 | 1 | 0.85 |
| 12bet | 1.03 | 1 | 0.85 |
| 18Bet | 0.88 | 1 | 0.77 |
| Interwetten | 0.55 | 0.5 | 1.2 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.52 | 3.95 | 4.72 |
| Macauslot | 1.45 | 4.4 | 4.8 |
| Crown | 1.52 | 4.15 | 4.95 |
| Ladbrokes | 1.57 | 3.9 | 4.5 |
| Bet365 | 1.7 | 3.9 | 4.5 |
| Easybet | 1.62 | 4.1 | 5 |
| Vcbet | 1.55 | 4.2 | 5 |
| Mansion88 | 1.6 | 3.9 | 4.15 |
| 12bet | 1.6 | 3.9 | 4.15 |
| 18Bet | 1.57 | 3.9 | 4.9 |
| Interwetten | 1.6 | 3.95 | 4.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 3 | 0.96 |
| Macauslot | 0.78 | 3 | 0.94 |
| Crown | 0.81 | 3 | 0.99 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 0.84 | 3 | 0.99 |
| Vcbet | 0.84 | 3 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.84 | 3 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | 3 | 1.04 |
| 18Bet | 0.74 | 3 | 0.91 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โมนาร์คัส โมเรเลีย vs ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โมนาร์คัส โมเรเลีย
6-0-2
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
5-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โมนาร์คัส โมเรเลีย
17 : 9
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
19 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โมนาร์คัส โมเรเลีย
75.0%
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
62.5%
โมนาร์คัส โมเรเลีย
| รวม | 8 | 6 | 0 | 2 | 17 | 9 | 18 | 1 | 75.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 7 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 2 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 6 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 4 | 12 | 6 | 37.5% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
| รวม | 8 | 5 | 2 | 1 | 19 | 10 | 17 | 3 | 62.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 6 | 5 | 13 | 25.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 4 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 6 | 1 | 1 | 13 | 4 | 19 | 1 | 75.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 3 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 7 | 1 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โมนาร์คัส โมเรเลีย
74 - 61
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
โมนาร์คัส โมเรเลีย
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โมนาร์คัส โมเรเลีย
WWWLWW
ยิงได้2.17
เสีย1.00
เตะมุม8.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%53.83
ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า
DWDWWL
ยิงได้2.17
เสีย1.33
เตะมุม3.50
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%47.50