ราคาบอล คู่ แอทเลติก เอสคาลเดส vs ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา ไฮไลท์ สถิติทีม
อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
12 ต.ค. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 1.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 1.5 | 0.8 |
| 18Bet | 0.88 | 1.5 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.44 | 4.5 | 5.5 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 3.9 | 5.25 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.33 | 4.6 | 6.6 |
| 18Bet | 1.37 | 4.6 | 6.5 |
| Interwetten | 1.35 | 4.7 | 7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.64 | 3 | 0.69 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.9 | 3 | 0.86 |
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.83 |
| Interwetten | 0.5 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอทเลติก เอสคาลเดส vs ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอทเลติก เอสคาลเดส
2-1-0
ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
1-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอทเลติก เอสคาลเดส
8 : 2
ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
7 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอทเลติก เอสคาลเดส
66.7%
ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
33.3%
แอทเลติก เอสคาลเดส
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 2 | 7 | 3 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 2 | 7 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 4 | 33.3% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 1 | 5 | 33.3% |
ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 4 | 4 | 5 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 2 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 4 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 2 | 6 | 3 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 2 | 6 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอทเลติก เอสคาลเดส
48 - 58
ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
แอทเลติก เอสคาลเดส
ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอทเลติก เอสคาลเดส
WWLDLL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม2.50
ใบเหลือง4.50
ครองบอล%48.67
ซีเอฟ เอสเปรันซา ดันดอร์รา
WLDWWD
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม2.17
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%28.83