ราคาบอล คู่ แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) vs อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก สเปน หญิง
12 ก.ย. 2569 17:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.16 | 1 | 0.7 |
| Macauslot | 0.86 | 0.75 | 0.84 |
| Crown | 0.95 | 0.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1 | 0.9 |
| Easybet | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Vcbet | 0.9 | 0.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.91 | 0.75 | 0.89 |
| 12bet | 0.91 | 0.75 | 0.89 |
| 18Bet | 0.83 | 0.75 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.58 | 3.4 | 5.1 |
| Macauslot | 1.48 | 3.38 | 4.85 |
| Crown | 1.76 | 3.25 | 4.1 |
| Ladbrokes | 1.65 | 3.4 | 4.6 |
| Bet365 | 1.57 | 3.5 | 5.25 |
| Easybet | 1.66 | 3.4 | 4.9 |
| Vcbet | 1.65 | 3.4 | 5.25 |
| Mansion88 | 1.69 | 3.5 | 4 |
| 12bet | 1.69 | 3.5 | 4 |
| 18Bet | 1.74 | 3.5 | 4.2 |
| Interwetten | 1.53 | 3.65 | 5.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 2.25 | 0.82 |
| Macauslot | 0.86 | 2.25 | 0.76 |
| Crown | 0.97 | 2.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 0.88 | 2.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Vcbet | 1 | 2.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.92 | 2.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.92 | 2.25 | 0.88 |
| 18Bet | 0.84 | 2.25 | 0.8 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) vs อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
2-0-0
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
0-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
4 : 1
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
0 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
100.0%
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
0.0%
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
| รวม | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 4 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 50.0% |
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
| รวม | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 14 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 9 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
64 - 43
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
WWLWDL
ยิงได้1.33
เสีย0.83
เตะมุม3.00
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%37.67
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ)
LLWWWL
ยิงได้1.00
เสีย0.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%44.33