ราคาบอล คู่ แอสตัน วิลล่า vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.97 | -0.75 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | -0.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.93 | -0.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.91 | -0.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.95 | -0.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.95 | -0.75 | 0.93 |
| 18Bet | 0.89 | -0.75 | 0.88 |
| Interwetten | 1.1 | -0.5 | 0.73 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 4.14 | 3.85 | 1.66 |
| Macauslot | |||
| Crown | 4.35 | 4.25 | 1.74 |
| Ladbrokes | 4.2 | 3.9 | 1.75 |
| Bet365 | 4.5 | 3.8 | 1.7 |
| Easybet | 4.3 | 3.9 | 1.68 |
| Vcbet | 4.33 | 4 | 1.67 |
| Mansion88 | 4.15 | 3.9 | 1.74 |
| 12bet | 4.15 | 3.9 | 1.74 |
| 18Bet | 4.2 | 4.1 | 1.71 |
| Interwetten | 4.4 | 4 | 1.73 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.95 | 3 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.55 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.93 |
| Easybet | 0.9 | 3 | 0.92 |
| Vcbet | 0.89 | 3 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.92 | 3 | 0.94 |
| 12bet | 0.92 | 3 | 0.94 |
| 18Bet | 0.88 | 3 | 0.89 |
| Interwetten | 1.35 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอสตัน วิลล่า vs แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอสตัน วิลล่า
1-2-3
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
6-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอสตัน วิลล่า
6 : 11
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
16 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอสตัน วิลล่า
16.7%
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
100.0%
แอสตัน วิลล่า
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 16 | 16.7% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 11 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 5 | 7 | 13 | 16.7% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 5 | 7 | 16.7% |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
| รวม | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 5 | 18 | 1 | 100.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 4 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 16 | 5 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 2 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอสตัน วิลล่า
52 - 72
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แอสตัน วิลล่า
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอสตัน วิลล่า
WDWWWL
ยิงได้3.00
เสีย1.33
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.83
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
LWWWWW
ยิงได้3.00
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%58.17