ราคาบอล คู่ เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ vs มอนเตวาชี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.03 | 0.75 | 0.67 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.5 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.06 | 0.75 | 0.7 |
| 12bet | 1.06 | 0.75 | 0.7 |
| 18Bet | 0.75 | 0.5 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.78 | 3.25 | 3.55 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.3 | 3.8 |
| Bet365 | 1.8 | 3.3 | 3.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.83 | 3.4 | 3.55 |
| 12bet | 1.83 | 3.4 | 3.55 |
| 18Bet | 1.83 | 3.35 | 4 |
| Interwetten | 1.85 | 3.45 | 3.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.25 | 0.9 |
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.67 |
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.83 | 2.25 | 0.93 |
| 12bet | 0.83 | 2.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.77 | 2.25 | 0.87 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ vs มอนเตวาชี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
0-0-0
มอนเตวาชี
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
0 : 0
มอนเตวาชี
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
0.0%
มอนเตวาชี
0.0%
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
มอนเตวาชี
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
40 - 24
มอนเตวาชี
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
มอนเตวาชี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
WLWLDD
ยิงได้2.00
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%44.50
มอนเตวาชี
WLDLLW
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%20.33