ราคาบอล คู่ รากูซา vs นีสซ่า เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
37%
อัตราครองบอล
63%
60
บุก
96
5
บุกอันตราย
15
24
จำนวนการยิง
46
3
ยิงเข้ากรอบ
8
2
เตะมุม
6
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -1 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.02 | -1 | 0.82 |
| 18Bet | 0.95 | -1 | 0.71 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 6.5 | 4 | 1.44 |
| Bet365 | 6.5 | 3.8 | 1.44 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 6 | 3.3 | 1.36 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 6.6 | 3.6 | 1.45 |
| 18Bet | 7.75 | 3.6 | 1.44 |
| Interwetten | 6.75 | 3.95 | 1.43 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.7 | 2.25 | 0.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.89 | 2.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.8 | 2.25 | 0.84 |
| Interwetten | 1.05 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ รากูซา vs นีสซ่า เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
รากูซา
0-0-0
นีสซ่า เอฟซี
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
รากูซา
0 : 0
นีสซ่า เอฟซี
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
รากูซา
0.0%
นีสซ่า เอฟซี
0.0%
รากูซา
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
นีสซ่า เอฟซี
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
รากูซา
16 - 41
นีสซ่า เอฟซี
รากูซา
นีสซ่า เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
รากูซา
LLLDLD
ยิงได้0.67
เสีย1.50
เตะมุม0.83
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%15.50
นีสซ่า เอฟซี
DLLWDW
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม6.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%49.67