ราคาบอล คู่ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป vs ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 0.5 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 0.5 | 0.77 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.88 | 0.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.89 | 0.5 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.96 | 0.5 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 0.5 | 0.84 |
| 18Bet | 0.9 | 0.5 | 0.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.84 | 2.95 | 3.72 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.93 | 2.92 | 3.45 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3 | 3.75 |
| Bet365 | 1.9 | 3.1 | 3.8 |
| Easybet | 1.97 | 3 | 3.9 |
| Vcbet | 1.87 | 3.2 | 4.2 |
| Mansion88 | 1.96 | 3.05 | 3.55 |
| 12bet | 1.96 | 3.05 | 3.55 |
| 18Bet | 2.05 | 3.25 | 3.5 |
| Interwetten | 2 | 3.05 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.25 | 0.78 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 2 | 0.82 |
| Ladbrokes | 1.37 | 2.5 | 0.53 |
| Bet365 | 0.78 | 2 | 1.03 |
| Easybet | 0.87 | 2 | 0.97 |
| Vcbet | 0.8 | 2 | 1 |
| Mansion88 | 1.13 | 2.25 | 0.7 |
| 12bet | 1.13 | 2.25 | 0.68 |
| 18Bet | 0.82 | 2 | 0.9 |
| Interwetten | 1.3 | 2.5 | 0.5 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป vs ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
4-1-2
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
1-4-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
10 : 7
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
1 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
57.1%
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
14.3%
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 7 | 13 | 5 | 57.1% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 4 | 7 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 7 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 2 | 8 | 12 | 14.3% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 2 | 7 | 16.7% |
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 1 | 3 | 7 | 13 | 14.3% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 2 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 1 | 1 | 8 | 13 | 14.3% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 1 | 0 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
61 - 44
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
WWWLLD
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%44.83
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
DDDWDL
ยิงได้0.17
เสีย0.17
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%46.67