ราคาบอล คู่ อาร์ก้า กดิเนีย vs สเตล รุสซ์โซว ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
46%
อัตราครองบอล
54%
89
บุก
106
15
บุกอันตราย
16
48
จำนวนการยิง
65
10
ยิงเข้ากรอบ
7
4
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.11 | 1 | 0.74 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 0.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Vcbet | 0.94 | 0.75 | 0.87 |
| Mansion88 | 1.22 | 1 | 0.66 |
| 12bet | 1.21 | 1 | 0.66 |
| 18Bet | 0.81 | 0.75 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.6 | 3.76 | 4.35 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.74 | 3.75 | 3.6 |
| Ladbrokes | 1.65 | 3.75 | 4 |
| Bet365 | 1.6 | 3.75 | 4.5 |
| Easybet | 1.69 | 3.6 | 4.3 |
| Vcbet | 1.7 | 3.75 | 4.1 |
| Mansion88 | 1.68 | 3.65 | 4 |
| 12bet | 1.68 | 3.65 | 4 |
| 18Bet | 1.7 | 3.8 | 4 |
| Interwetten | 1.65 | 3.8 | 4.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.77 | 2.75 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 1.1 | 3.25 | 0.7 |
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 1.02 |
| Mansion88 | 0.83 | 2.75 | 0.99 |
| 12bet | 0.83 | 2.75 | 0.99 |
| 18Bet | 0.75 | 2.75 | 0.9 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาร์ก้า กดิเนีย vs สเตล รุสซ์โซว
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาร์ก้า กดิเนีย
4-2-6
สเตล รุสซ์โซว
5-2-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาร์ก้า กดิเนีย
16 : 16
สเตล รุสซ์โซว
16 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาร์ก้า กดิเนีย
33.3%
สเตล รุสซ์โซว
41.7%
อาร์ก้า กดิเนีย
| รวม | 12 | 4 | 2 | 6 | 16 | 16 | 14 | 12 | 33.3% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 5 | 11 | 5 | 50.0% | |
| 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 11 | 3 | 17 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 11 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 3 | 4 | 11 | 7 | 18 | 5 | 41.7% |
| 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 1 | 14 | 1 | 66.7% | |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 15 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 4 | 6 | 16.7% |
สเตล รุสซ์โซว
| รวม | 12 | 5 | 2 | 5 | 16 | 22 | 17 | 10 | 41.7% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 9 | 3 | 18 | 25.0% | |
| 8 | 4 | 2 | 2 | 12 | 13 | 14 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 10 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 3 | 4 | 10 | 6 | 18 | 6 | 41.7% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 18 | 25.0% | |
| 8 | 4 | 3 | 1 | 8 | 2 | 15 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 3 | 15 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาร์ก้า กดิเนีย
48 - 64
สเตล รุสซ์โซว
อาร์ก้า กดิเนีย
สเตล รุสซ์โซว
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาร์ก้า กดิเนีย
WLLWLL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%38.50
สเตล รุสซ์โซว
LWLDWW
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%44.83