ราคาบอล คู่ อาร์บิล vs อัล คาร์ม่า เอสซี ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0 | 0.98 |
| Easybet | 0.83 | 0 | 0.98 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.8 | 0 | 0.96 |
| 12bet | 0.8 | 0 | 0.96 |
| 18Bet | 0.74 | 0 | 0.91 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.5 | 2.8 | 2.75 |
| Bet365 | 2.5 | 3 | 2.63 |
| Easybet | 2.29 | 3 | 3 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.61 | 2.42 | 2.83 |
| 18Bet | 2.5 | 2.75 | 3 |
| Interwetten | 2.8 | 2.4 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 0.95 | 2.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 2.25 | 0.81 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.94 | 2.25 | 0.82 |
| 12bet | 0.94 | 2.25 | 0.82 |
| 18Bet | 0.87 | 2.25 | 0.77 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาร์บิล vs อัล คาร์ม่า เอสซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาร์บิล
4-2-0
อัล คาร์ม่า เอสซี
4-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาร์บิล
8 : 1
อัล คาร์ม่า เอสซี
11 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาร์บิล
66.7%
อัล คาร์ม่า เอสซี
66.7%
อาร์บิล
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 1 | 14 | 3 | 66.7% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 1 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 8 | 1 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 0 | 14 | 2 | 66.7% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 12 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 0 | 14 | 66.7% |
อัล คาร์ม่า เอสซี
| รวม | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 4 | 14 | 2 | 66.7% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 2 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 4 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 5 | 33.3% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 1 | 6 | 5 | 25.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 13 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาร์บิล
78 - 74
อัล คาร์ม่า เอสซี
อาร์บิล
อัล คาร์ม่า เอสซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาร์บิล
WDWWDW
ยิงได้1.33
เสีย0.17
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.67
อัล คาร์ม่า เอสซี
WWWDWD
ยิงได้1.83
เสีย0.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%52.67