ราคาบอล คู่ อารัซ นาคชิวาน vs เอฟเค กาบาล่า ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 0 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 0 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.96 | 0 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 0 | 0.88 |
| 18Bet | 0.83 | 0 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.51 | 3.03 | 2.54 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.52 | 3.25 | 2.52 |
| Ladbrokes | 2.5 | 3.2 | 2.5 |
| Bet365 | 2.55 | 3.1 | 2.55 |
| Easybet | 2.6 | 3.2 | 2.45 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.5 | 3.3 | 2.4 |
| 12bet | 2.5 | 3.3 | 2.4 |
| 18Bet | 2.75 | 3.05 | 2.5 |
| Interwetten | 2.6 | 3.1 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | 2.25 | 1 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.71 | 2.25 | 1.12 |
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.98 | 2.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.99 | 2.5 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.71 | 2.25 | 1.12 |
| 12bet | 0.71 | 2.25 | 1.12 |
| 18Bet | 0.94 | 2.5 | 0.71 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อารัซ นาคชิวาน vs เอฟเค กาบาล่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อารัซ นาคชิวาน
0-2-6
เอฟเค กาบาล่า
1-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อารัซ นาคชิวาน
6 : 17
เอฟเค กาบาล่า
3 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อารัซ นาคชิวาน
0.0%
เอฟเค กาบาล่า
12.5%
อารัซ นาคชิวาน
| รวม | 8 | 0 | 2 | 6 | 6 | 17 | 2 | 12 | 0.0% |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 5 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 4 | 12 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 12 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 8 | 8 | 25.0% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 7 | 3 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 4 | 7 | 33.3% |
เอฟเค กาบาล่า
| รวม | 8 | 1 | 1 | 6 | 3 | 15 | 4 | 10 | 12.5% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 9 | 4 | 9 | 20.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 0 | 4 | 4 | 2 | 7 | 4 | 12 | 0.0% |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 3 | 3 | 10 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อารัซ นาคชิวาน
41 - 32
เอฟเค กาบาล่า
อารัซ นาคชิวาน
เอฟเค กาบาล่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อารัซ นาคชิวาน
LLLDLL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%48.00
เอฟเค กาบาล่า
LLLDLL
ยิงได้0.33
เสีย2.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%32.67