ราคาบอล คู่ แอนนาห์ ยูไนเต็ด vs HW เวลเดอร์ส ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
12 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
57%
อัตราครองบอล
43%
84
บุก
99
8
บุกอันตราย
9
76
จำนวนการยิง
72
3
ยิงเข้ากรอบ
3
6
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -0.25 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | -0.5 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.72 | -0.5 | 0.93 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3 | 3.5 | 2 |
| Bet365 | 3.1 | 3.5 | 1.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.25 | 3.6 | 1.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 3.2 | 3.6 | 2 |
| Interwetten | 3.05 | 3.5 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.78 | 2.75 | 1.03 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.98 | 3 | 0.82 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.92 | 3 | 0.73 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ แอนนาห์ ยูไนเต็ด vs HW เวลเดอร์ส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
แอนนาห์ ยูไนเต็ด
4-1-1
HW เวลเดอร์ส
5-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
แอนนาห์ ยูไนเต็ด
14 : 10
HW เวลเดอร์ส
13 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
แอนนาห์ ยูไนเต็ด
66.7%
HW เวลเดอร์ส
83.3%
แอนนาห์ ยูไนเต็ด
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 10 | 13 | 4 | 66.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 3 | 9 | 4 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 7 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 10 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 6 | 11 | 16.7% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 0 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 5 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 6 | 16.7% |
HW เวลเดอร์ส
| รวม | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 4 | 15 | 2 | 83.3% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 4 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 4 | 50.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
แอนนาห์ ยูไนเต็ด
60 - 64
HW เวลเดอร์ส
แอนนาห์ ยูไนเต็ด
HW เวลเดอร์ส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
แอนนาห์ ยูไนเต็ด
WWWDWL
ยิงได้2.33
เสีย1.67
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%28.33
HW เวลเดอร์ส
WLWWWL
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%25.83