ราคาบอล คู่ อองเช่ร์ vs นีซ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | -0.5 | 1.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | -0.5 | 1.05 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -0.5 | 1.03 |
| Easybet | 0.89 | -0.5 | 1 |
| Vcbet | 0.81 | -0.5 | 1.01 |
| Mansion88 | 1.14 | -0.25 | 0.75 |
| 12bet | 1.14 | -0.25 | 0.75 |
| 18Bet | 0.79 | -0.5 | 0.98 |
| Interwetten | 0.75 | -0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.31 | 3.32 | 2.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.4 | 3.75 | 2.05 |
| Ladbrokes | 3.4 | 3.7 | 2 |
| Bet365 | 3.3 | 3.5 | 2.05 |
| Easybet | 3.3 | 3.4 | 2.04 |
| Vcbet | 3.4 | 3.5 | 1.95 |
| Mansion88 | 3.4 | 3.6 | 1.93 |
| 12bet | 3.4 | 3.6 | 1.93 |
| 18Bet | 3.45 | 3.6 | 2 |
| Interwetten | 3.45 | 3.6 | 2.05 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 2.75 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 2.75 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.98 | 2.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.96 | 2.75 | 0.9 |
| 12bet | 0.96 | 2.75 | 0.9 |
| 18Bet | 0.9 | 2.75 | 0.87 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อองเช่ร์ vs นีซ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อองเช่ร์
2-2-4
นีซ
4-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อองเช่ร์
9 : 15
นีซ
13 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อองเช่ร์
25.0%
นีซ
44.4%
อองเช่ร์
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 9 | 15 | 8 | 14 | 25.0% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 4 | 16 | 20.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 3 | 4 | 4 | 11 | 6 | 17 | 12.5% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 15 | 20.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | 5 | 16.7% |
นีซ
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 12 | 14 | 7 | 44.4% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 5 | 11 | 2 | 60.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 7 | 7 | 10 | 10 | 22.2% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 3 | 9 | 5 | 40.0% | |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อองเช่ร์
34 - 72
นีซ
อองเช่ร์
นีซ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อองเช่ร์
LDLLWD
ยิงได้0.83
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%47.83
นีซ
WWLWWL
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม5.50
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%51.00