ราคาบอล คู่ อองเช่ร์ vs ลอริยองต์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0 | 1.04 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 1 |
| Easybet | 0.84 | 0 | 0.97 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | 0 | 1 |
| 12bet | 0.88 | 0 | 1 |
| 18Bet | 0.82 | 0 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.52 | 3.35 | 2.8 |
| Ladbrokes | 2.5 | 3.3 | 2.7 |
| Bet365 | 2.55 | 3.25 | 2.63 |
| Easybet | 2.6 | 3.2 | 2.6 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.51 | 3.25 | 2.67 |
| 12bet | 2.51 | 3.25 | 2.67 |
| 18Bet | 2.5 | 3.25 | 2.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 2.25 | 1.07 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | 1.01 | 2.5 | 0.77 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.06 | 2.5 | 0.8 |
| 12bet | 1.06 | 2.5 | 0.8 |
| 18Bet | 0.77 | 2.25 | 1 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อองเช่ร์ vs ลอริยองต์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อองเช่ร์
2-1-3
ลอริยองต์
2-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อองเช่ร์
7 : 10
ลอริยองต์
6 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อองเช่ร์
33.3%
ลอริยองต์
33.3%
อองเช่ร์
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 13 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | 15 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 14 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | 16.7% |
ลอริยองต์
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 9 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 12 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อองเช่ร์
56 - 63
ลอริยองต์
อองเช่ร์
ลอริยองต์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อองเช่ร์
LWDLWL
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม7.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%50.33
ลอริยองต์
WLDWLD
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%46.67